tainguyenrung
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tainguyenrung

Hãy góp phần bảo vệ những cánh rừng bằng cách chia sẽ với chúng tôi những gì bạn biết và những điều bạn cần giúp đỡ.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hi everyone,

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
350vietnam
Thượng sỹ Lâm nghiệp
Thượng sỹ Lâm nghiệp

hi everyone, Empty
Bài gửiTiêu đề: hi everyone,   hi everyone, I_icon_minitimeFri Sep 10, 2010 9:43 pm

may ngay roi thay moi nguoi it viet bai qua.
Wink Wink Wink Wink flower flower
Admin
Admin
Admin

hi everyone, Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hi everyone,   hi everyone, I_icon_minitimeSat Sep 11, 2010 9:34 am

Dạo này admin hơi bận chút xíu.. mà mình cũng đang tìm hiểu những cái cần pót lên nhất, các bạn đóng góp ý kiến giùm nha. cảm ơn các bạn.
https://tainguyenrung24h.forumvi.com
350vietnam
Thượng sỹ Lâm nghiệp
Thượng sỹ Lâm nghiệp

hi everyone, Empty
Bài gửiTiêu đề: re:   hi everyone, I_icon_minitimeWed Sep 22, 2010 9:08 pm

hi admin,
Cũng lâu rùi tớ ko post bài, chứ vẫn theo dõi hàng ngày đó. Tớ có vài góp ý thế này nhé.
(ah, vì htrc có nói đến clb của tớ đó: 350vietnam đã được trường thông qua thành lập rồi, bắt đầu làm lễ thành lập vào tháng 10, vì làm chủ nhiệm nên tớ cũng bị "la" nhìu lắm, nên có cái "tật" cũng mún góp ý ^^)
+ Mục đích của forum là gì? từ đó mình đưa ra những mục gắn với nó. Admin có thể cập nhật vấn đề "hot" của nó.
+ Hình như, mảng "quảng cáo" cho forum, tức là liên kết với các forum tự do, hoặc diễn đàn của trường liên quan đến Lâm nghiệp. Đối cới tớ, thì rất chú ý đến vấn đề này. Admin coi như clb này là clb online đi, cũng sẽ có bao nhieue ban trong clb vậy đó, mỗi người chịu trách nhiệm 1 ban và admin là ng ra quyết định cúi cùng post bài như thế nào là hợp lý.
+ Vấn đề hienej này la "biến đổi khí hậu" rất hot đó nha, mà Lâm nghiệp mình đóng vai trò quan trọng lắm, vậy tại sao ko lấy ý tưởng đó thiết kế và có thể fix lại them của forum.
... mới chừng đó thoai nhé, nói nhìu cũng ngại wa ah,

Admin
Admin
Admin

hi everyone, Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hi everyone,   hi everyone, I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 8:48 am

admin cũng muốn phát triển theo mục đích đầu tiên lắm, nhưng mà forum còn mới, chưa có nhiều dân lâm nghiệp tâm huyết tham gia, nên dạo này forum như thế cũng tạm ổn, hi vọng sẽ có nhiều bạn tham gia chia sẽ với diễn đàn, 350vietnam có thể cho admin một vài nick của các bạn lâm nghiệp khóa sau được ko? admin nghỉ mình cần phát triển dựa vào họ....
clb 350vietnam là làm về những gì vậy bạn? mình cũng muốn hiểu về nó và tham gia, bạn có thể nói cụ thể về nó cho mọi người hiểu được chứ.?
Cảm ơn bạn về những ý kiến.
https://tainguyenrung24h.forumvi.com
350vietnam
Thượng sỹ Lâm nghiệp
Thượng sỹ Lâm nghiệp

hi everyone, Empty
Bài gửiTiêu đề: re: admin   hi everyone, I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 8:52 pm

hi,

"dan Lam nghiep tam huyet" thi ban phai de y nhung Bac lon tuoi hon do, to nghi lien he voi may bac do do....
350vietnam hoat dong ve moi truong va chong bien doi khi hau. 350vietnam.org
site nay la 350.org suggest cho VietNam, o SG va HN xai chung 1 site chinh nay. Tuy nhien ben hoat dong cua tui to la vua tuyen truyen vua nghien cuu va truc thuoc truong bao tro. Va thuc su la thu hut duoc ban co van (la nhung nguoi co tam huyet) va nhung giang vien tre tham gia. Tuy nhien tui to hoat dong dua tren kinh phi tu raise fund ma thoi.
tuy nhien, 350vietnam.org thien ve moi truong ma it co ve Lam nghiep nen tui to co xin forum rieng o truong.
clb offline thi chac la kho' hon rui. Co gang len nha!
huytrunghieu
Binh nhì Lâm nghiệp
Binh nhì  Lâm nghiệp

hi everyone, Empty
Bài gửiTiêu đề: Địa chỉ tham khảo thêm   hi everyone, I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 10:56 pm

Lớp tôi có 1 trang (không biết có phải là web không nưa), nhưng cứ vô google rồi gõ lamnghiep24 là ra ngay. Chúng tôi có khá nhiều ý hy trong đó!
Sponsored content

hi everyone, Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hi everyone,   hi everyone, I_icon_minitime

hi everyone,
Trang 1 trong tổng số 1 trang