tainguyenrung
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tainguyenrung

Hãy góp phần bảo vệ những cánh rừng bằng cách chia sẽ với chúng tôi những gì bạn biết và những điều bạn cần giúp đỡ.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cẩm nang Lâm nghiệp

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
350vietnam
Thượng sỹ Lâm nghiệp
Thượng sỹ Lâm nghiệp

Cẩm nang Lâm nghiệp Empty
Bài gửiTiêu đề: Cẩm nang Lâm nghiệp   Cẩm nang Lâm nghiệp I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 11:02 pm

Hi admin, là thành viên của QR đây. Nhìn forum này t thấy mới ban đầu vậy cũng ok rồi. Tuy nhiên admin và mọi người bổ sung thêm nhiều tài liệu về Cẩm nang LN, và các bác đi làm có kinh nghiệm rồi cố gắng tranh thủ chia sẻ nhiều hơn cho anh em nha.
Admin
Admin
Admin

Cẩm nang Lâm nghiệp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cẩm nang Lâm nghiệp   Cẩm nang Lâm nghiệp I_icon_minitimeSun Aug 29, 2010 9:32 am

Chào bạn, cảm ơn bạn đã góp ý, nhờ bạn mà tôi nhận ra diển đàn này cần một chuyên mục góp ý cho diển đàn. những ý kiền đóng góp của các thành viên sẽ được tôn trọng và admin sẽ cân nhắc và gởi ý kiến đến các thành viên khác. Cảm ơn mọi sự đóng góp của các bạn.
Sau đây topic này của bạn sẽ được chuyển đến mục "Góp ý cho diễn đàn". Chào bạn.
https://tainguyenrung24h.forumvi.com

Cẩm nang Lâm nghiệp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cẩm nang ngành Lâm nghiệp
» Cô nàng khêu gợi
» Tuyển Kỹ sư Lâm nghiệp
» Tuyển dụng Kỹ Sư Lâm Nghiệp
» chuyen nganh lam nghiep